H05BZ5-F H07BZ5-F สายเชื่อม EV 300/500V 450/750V พร้อมคลาส 5 ทองแดงยืดหยุ่นและ PUR-HF
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด:
เหอเป่ย์ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:
Minfeng
การรับรอง:
ISO,CE,IEC,TUV,KEMA
หมายเลขรุ่น:
H05BZ5-F H07BZ5-F
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
100ม
ราคา:
0.1-5
เงื่อนไขการชำระเงิน:
แอล/C,ที/ที
ความสามารถในการจัดหา:
100km/สัปดาห์
ข้อมูลจำเพาะ
| Operating Temp: | -40°ซ ถึง +90°ซ | Model No: | H05BZ5-F H07BZ5-F |
| Voltage: | กลุ่มเคเบิล Minfeng | Sheath: | PUR-HF |
| Insulation: | ยางคอมปาวด์ ชนิด EV1-2 | Conductor material: | ทองแดงตีเกลียวแบบยืดหยุ่นคลาส 5 |
คําอธิบายสินค้า
H05BZ5-F H07BZ5-F EV สายเชื่อมต่อ 300/500V 450/750V รถชาร์จ Pile CABLE
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
สายเคเบิลหุ้ม PUR แบบมัลติคอร์ที่ยืดหยุ่นและทนทาน เข้ากันได้กับการติดตั้งรถยนต์ไฟฟ้ามาตรฐานยุโรป โหมดการชาร์จ AC 1 (เฟสเดียว - ภายในประเทศ), 2 และ 3 (เฟสเดียว/สามเฟส - เชิงพาณิชย์/สาธารณะ) เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อปลั๊ก EV ต่อท้ายกับยานพาหนะ
ข้อมูลจำเพาะที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ
300/500V, 450/750V
ช่วงขนาด
1.5-35 มม.²
วัสดุตัวนำ
ทองแดงตีเกลียวแบบยืดหยุ่นคลาส 5
วัสดุฉนวน
ยางคอมปาวด์ ชนิด EV1-2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°ซ ถึง +90°ซ
วัสดุแจ็คเก็ต
PUR-HF
แอปพลิเคชัน
ทางอุตสาหกรรม
พิมพ์
แรงดันไฟฟ้าต่ำ
มาตรฐาน
ห้องน้ำในตัว 50620, IEC 62893
ลักษณะทางเทคนิค
พิกัดแรงดันไฟฟ้า U/Uo:H05BZ5-F 300/500V, H07BZ5-F 450/750V
คะแนนอุณหภูมิ:ขณะใช้งาน: -40°C ถึง +90°C อุณหภูมิการติดตั้งและการใช้งานขั้นต่ำ: -40°C อุณหภูมิสูงสุดของการลัดวงจร: +250°C
รัศมีการดัดขั้นต่ำ:6 x เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม
การก่อสร้าง:ตัวนำทองแดงตีเกลียวแบบยืดหยุ่นคลาส 5, ฉนวนยางชนิดผสม EV1-2, แกนควบคุม/แกนนำร่องพร้อมฉนวนทองแดงและยางยืดหยุ่นคลาส 5, ปลอก PUR-HF (โพลียูรีเทน, ปราศจากฮาโลเจน)
คะแนนอุณหภูมิ:ขณะใช้งาน: -40°C ถึง +90°C อุณหภูมิการติดตั้งและการใช้งานขั้นต่ำ: -40°C อุณหภูมิสูงสุดของการลัดวงจร: +250°C
รัศมีการดัดขั้นต่ำ:6 x เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม
การก่อสร้าง:ตัวนำทองแดงตีเกลียวแบบยืดหยุ่นคลาส 5, ฉนวนยางชนิดผสม EV1-2, แกนควบคุม/แกนนำร่องพร้อมฉนวนทองแดงและยางยืดหยุ่นคลาส 5, ปลอก PUR-HF (โพลียูรีเทน, ปราศจากฮาโลเจน)
ข้อมูลจำเพาะโดยละเอียด
| เลขที่. ของคอร์ | พื้นที่หน้าตัด mm² | การส่งสัญญาณ CC/CP | เฟสเดียว/กระแสสูงสุด (A) ที่ 30°C | สามเฟส/กระแสสูงสุด (A) ที่ 30°C | เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม มม./ขั้นต่ำ | เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม มม./ขั้นต่ำ | โหมดการชาร์จ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 3 | 1.5 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 14 | 0 | 8.2 | 10.5 | 2/3 |
| 3 | 2.5 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 25 | 20 | 9.3 | 11.9 | 2/3 |
| 3 | 4 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 35 | 30 | 10.8 | 13.8 | 2/3 |
| 3 | 6 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 44 | 38 | 12.3 | 15.7 | 2/3 |
| 3 | 10 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 62 | 54 | 14.8 | 19 | 2/3 |
| 3 | 16 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 82 | 71 | 17.6 | 22.6 | 2/3 |
| 3 | 25 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 109 | 94 | 21.9 | 28 | 2/3 |
| 3 | 35 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 135 | 117 | 25.7 | 32.9 | 2/3 |
| 4 | 2.5 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 25 | 20 | 10.2 | 13.1 | 2/3 |
| 4 | 4 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 35 | 30 | 11.9 | 15.2 | 2/3 |
| 4 | 6 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 44 | 38 | 13.5 | 17.3 | 2/3 |
| 4 | 10 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 62 | 54 | 16.4 | 20.9 | 2/3 |
| 4 | 16 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 82 | 71 | 19.7 | 25.2 | 2/3 |
| 4 | 25 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 109 | 94 | 24.6 | 31.5 | 2/3 |
| 4 | 35 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 135 | 117 | 28.9 | 37 | 2/3 |
| 5 | 2.5 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 25 | 30 | 11.7 | 15 | 2/3 |
| 5 | 4 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 35 | 30 | 13.2 | 17.3 | 2/3 |
| 5 | 6 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 44 | 38 | 15.4 | 19.7 | 2/3 |
| 5 | 10 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 62 | 54 | 18.3 | 23.4 | 2/3 |
| 5 | 16 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 82 | 71 | 22 | 28.1 | 2/3 |
| 5 | 25 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 109 | 94 | 27.5 | 35.2 | 2/3 |
| 5 | 35 | nx0.5มม./nx 1.0มม | 135 | 117 | 32.4 | 41.5 | 2/3 |
การจัดอันดับโดยรวม
5 ดาว
100%
4 ดาว
0
3 ดาว
0
2 ดาว
0
1 ดาว
0
All Reviews
-
GThe LSZH (Low Smoke Zero Halogen) properties of these cables are exactly as advertised. They performed exceptionally well during our fire safety compliance audit.
-
IOur field technicians have specifically requested this brand because the cable is easy to strip and pull through conduits, saving us significant man-hours on-site.
